12

Kayayyaki

60m Green Laser Measure Distance Sensors Arduino

Takaitaccen Bayani:

BA9D kore Laser firikwensin nisa firikwensin sabon ƙarni na musamman na kayan aunawa, ta amfani da 520nm kore Laser band, tare da gajeren zango amma karin makamashi, bayyanannen kore haske, fadi da kewayon ma'auni, kuma za a iya gani a fili a baya ko ma duhu yanayi.

Ma'auni Rage:0.03-60m

Daidaito:+/-3mm

Nau'in Laser:520nm,>1mW, Green Light

Fitowa:Saukewa: RS485

Hasken kore yana da ƙarfi mai ƙarfi kuma ana iya amfani dashi a cikin ayyukan injiniya na ruwa da ƙarƙashin ruwa.Hasken kore yana iya auna nisa na maganin zafi mai zafi.Saboda bambance-bambance a cikin launi na tushen haske, za a iya kauce wa tsangwama mai maimaitawa yadda ya kamata, don cimma ma'aunin nisa mai tasiri.

Idan kuna buƙatar shawarwarin samfur ko zance, da fatan za a danna "Aiko MANA Imel“.Godiya!


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwar Samfur

Firikwensin ma'aunin Laser na masana'antu kayan aiki ne na Laser wanda ke ci gaba da auna nisa akan layi (auna kan layi na duk rana) kuma yana iya watsa bayanai a ainihin lokacin.Dangane da wannan fasalin, ana iya amfani da shi don saka idanu na masana'antu, sarrafa kansa na fasaha na masana'antu, tsarin ƙararrawa na tsaro, da sauransu. Idon ɗan adam yana da sau 4 zuwa 5 mafi kula da hasken kore fiye da hasken ja, don haka yana da kyau a yi amfani da nesa mai haske koren haske. firikwensin a cikin mahalli masu rikitarwa.

Ma'auni

Samfura BA9D-IP54 Yawanci 3 Hz
Aunawa Range 0.03-60m Girman 78*67*28mm
Auna Daidaito ± 3mm Nauyi 72g ku
Laser Grade Darasi na 3 Yanayin Sadarwa Serial Sadarwa, UART
Nau'in Laser 520nm,>1mW Interface RS485 (TTL / USB / RS232 / Bluetooth za a iya musamman)
Voltage aiki DC 2.5 ~ 3 Yanayin Aiki -10 ~ 50 ℃
Lokacin Aunawa 0.4 ~ 4s Ajiya Zazzabi -25 ℃ - ~ 60 ℃

Siffofin

Fasahar kewayon Laser fasaha ce ta ma'aunin masana'antu mara lamba.Idan aka kwatanta da fasahar keɓaɓɓiyar tuntuɓar juna, tana da halaye masu zuwa:

(1).Lokacin da ma'aunin laser, babu buƙatar tuntuɓar ma'aunin ma'auni, kuma saman abin ba zai zama nakasa ba.
(2).Ba za a sanya saman abin da za a auna ba a lokacin da ake yin amfani da laser, yana rage ƙarin lalacewa.
(3).A cikin wurare na musamman da yawa, babu wani yanayi don amfani da kayan aikin auna na al'ada don auna lamba, kuma kawai ana iya amfani da fasahar kewayon Laser.

2. Babban Daidaiton Laser Distance Transducer
1. Mai Rarraba Distance
3. Babban Mahimman Bayani na Nisa

FAQ

1.Can Laser nesa firikwensin gano gilashin haske?
Na'urar firikwensin Laser ya dogara ne akan ka'idar ganowar gani.Laser ɗin zai wuce ta cikin gilashin bayyananne, yana haifar da wata yuwuwar ganowa da aka rasa.Muna ba da shawarar cewa lokacin amfani da shi don fage tare da gilashi, zaku iya ƙara wasu hanyoyin tunani na taimako, kamar liƙa lambobi masu sanyi, ko tare da wasu na'urori masu auna firikwensin gani azaman kari.

2.Ashe Laser Rangefinder Sensors suna cutar da idanu?
Na'urar firikwensin Laser na Seakeda yana ɗaukar matakan kiyaye lafiyar ido na aji na I da na II, kuma ƙarfin Laser ɗinsa kaɗan ne don haifar da lahani ga idanu.Tabbas, har yanzu muna ba da shawarar cewa kada a kalli firikwensin nesa kai tsaye na Laser a ɗan gajeren lokaci na ɗan lokaci, kuma a yi ƙoƙarin guje wa sanya shi a tsayi daidai da matakin matakin idon ɗan adam yayin shigarwa.


  • Na baya:
  • Na gaba: