Matsayin kariya mafi girma IP67 babban firikwensin lidar mai sauri ta amfani da fasahar ƙa'idar lokaci, dangane da wannan fasaha, firikwensin Laser na masana'antu yana ba da ingantaccen, ingantaccen sakamakon auna. Firikwensin nesa na lidar yana amfani da ma'aunin laser tare da ajin laser 2. Dangane da fa'idodin ma'auni, Za a sami kyakkyawan aiki a cikin ayyuka da yawa.
Misali:
1, za ka iya amfani da waje ko na cikin gida saka idanu, yana da high daidaito zai yi kyau yi.
2, Warehouse dabaru, na'urori masu auna firikwensin na iya cimma daidaitaccen matsayi da guje wa karo.
3, Gudanar da sarrafa kansa na masana'antu da aikin IOT.
4, Ayyukan ma'aunin haɗin kayan aiki: na'urar likita, kayan makamashi, na'urar inji.
• Madaidaicin ma'aunin ƙaura, nisa da matsayi akan filaye daban-daban
• - Za a iya amfani da na'urori masu iya gani don yin amfani da maƙasudai
• - Manyan ma'auni har zuwa 100m, don amfanin gida da waje
• - Babban maimaitawa 1mm
• - Babban daidaito +/-3mm da kwanciyar hankali na sigina
• - Lokacin amsawa mai sauri 20HZ
• - Ƙirar ƙaƙƙarfan ƙira da ƙimar farashi / aiki mai kyau
• - Buɗe musaya, kamar: RS485, RS232, TTL da sauransu
• -IP67 kariyar gidaje don sauƙi shigarwa da kariya daga nutsewar ruwa da ƙura.
Samfura | J91-BC |
Aunawa Range | 0.03-100m |
Auna Daidaito | ± 3mm |
Laser Grade | Darasi na 2 |
Nau'in Laser | 620 ~ 690nm, <1mW |
Voltage aiki | 6 ~ 36v |
Lokacin Aunawa | 0.4 ~ 4s |
Yawanci | 20Hz |
Girman | 122*84*37mm |
Nauyi | 515g ku |
Yanayin Sadarwa | Serial Sadarwa, UART |
Interface | RS485 (TTL / USB / RS232 / Bluetooth za a iya musamman) |
Yanayin Aiki | -10 ~ 50 ℃ (Za a iya daidaita yawan zafin jiki mai faɗi, Ya dace da ƙarin yanayi mara kyau) |
Ajiya Zazzabi | -25 ℃ - ~ 60 ℃ |
Serial asynchronous sadarwa
Baud rate: tsoho baud rate 19200bps
Fara bit: 1 bit
Bayanan bayanai: 8 bits
Tsaida bit: 1 bit
Duba Lambobi: Babu
Ikon Yawo: Babu
Aiki | Umurni |
Kunna Laser | AA 00 01 BE 00 01 00 01 C1 |
Kashe Laser | AA 00 01 BE 00 01 00 00 C0 |
Kunna auna guda ɗaya | AA 00 00 20 00 01 00 00 21 |
Fara ci gaba da aunawa | AA 00 00 20 00 01 00 04 25 |
Fita ci gaba da aunawa | 58 |
karanta ƙarfin lantarki | Farashin 8000686 |
Duk umarni a cikin tebur sun dogara ne akan tsohuwar adireshin masana'anta na 00. Idan an canza adireshin, da fatan za a tuntuɓi sabis na tallace-tallace. Tsarin yana goyan bayan hanyar sadarwa, yadda ake saita adireshi don sadarwar, da yadda ake karanta shi, zaku iya tuntuɓar sabis ɗin bayan-tallace-tallace.
Na'urar firikwensin Laser yana amfani da fasahar zamani ta Laser, wanda ke amfani da mitar na'urar rediyo don daidaita girman Laser da auna jinkirin lokaci da aka samu ta hanyar ma'aunin tafiya guda ɗaya na hasken da aka canza, sannan ya canza jinkirin lokaci. wanda aka wakilta ta tsawon madaidaicin haske. Nisa, wato, lokacin da hasken ke ɗauka don tafiya da baya ta hanyoyi kai tsaye.
1. Menene bambanci tsakanin firikwensin ma'aunin Laser da na'urar tantancewa?
Babban bambanci ya ta'allaka ne a hanyar sarrafa bayanan ma'auni. Bayan tattara bayanan, firikwensin kewayon Laser zai iya rikodin bayanan ma'auni da yawa kuma ya watsa shi zuwa nuni don bincike, yayin da mai gano kewayon laser zai iya nuna saitin bayanai ɗaya kawai ba tare da yin rikodi ba. aiki da watsawa. Saboda haka, ana amfani da na'urori masu auna firikwensin laser a masana'antu, kuma ana iya amfani da kewayon laser a rayuwa.
2. Za a iya amfani da na'urar firikwensin Laser don guje wa karon mota?
Ee, manyan firikwensin ma'aunin mu na iya aunawa da saka idanu a ainihin lokacin, su fahimci tazarar gaba da baya, kuma su taimaka wa motar ta guje wa karo.
skype
+86 18302879423
youtube
sales@seakeda.com